• ตัวลดทอนสัญญาณ SC / APC การลดทอนความไวสูง
ตัวลดทอนสัญญาณ SC / APC การลดทอนความไวสูง

ตัวลดทอนสัญญาณ SC / APC การลดทอนความไวสูง

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: FOCABLE
ได้รับการรับรอง: RoHS Compliant, ISO Certificate
หมายเลขรุ่น: อะแดปเตอรไฟเบอร์ SC / APC

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋า 1PCS / PE
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

การผ่อนผัน: 3dB ตัวเชื่อมต่อ: SC / APC
ชนิด: ชายกับหญิง โหมด: Singlemode
แสงสูง:

ตัวลดทอนแสงตัวแปร

,

ตัวลดทอนสัญญาณมัลติโหมด

รายละเอียดสินค้า

ตัวลดทอนสัญญาณ SC / APC การลดทอนความไวสูง

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคมีลักษณะเป็นไฟเบอร์ที่เจือด้วยไอออนโลหะซึ่งเป็นกรรมสิทธิ์ซึ่งจะลดสัญญาณไฟเมื่อผ่านไป วิธีการลดทอนนี้จะช่วยให้มีสมรรถนะสูงกว่าเส้นใยไฟเบอร์หรือการชดเชยเส้นใยหรือการกวาดล้างเส้นใยซึ่งทำหน้าที่แทนการเข้าใจผิดมากกว่าการดูดซับสัญญาณไฟ FC attenuator มีความสามารถในการแสดงผลใน 1310nm / 1550nm สำหรับ singlemode และ 650nm สำหรับมัลติ.


คุณสมบัติ
ผู้ผลิตมืออาชีพ
ค่าการลดทอนความแม่นยำสูง
การควบคุมความแม่นยำของช่วงการลดทอน
ช่วงการลดทอนกว้าง
พรีซิชั่เคลือบเซรามิค
วัสดุที่ทำจากพลาสติกหรือโลหะ
FC, SC, ST, LC ... ตัวเลือก

ใบสมัคร
ระบบสื่อสารโทรคมนาคมผ่านระบบไฟเบอร์ออปติค
ไฟเบอร์ออฟติคัล CATV
เซ็นเซอร์ออปติคัลไฟเบอร์
อุปกรณ์ทดสอบ

ข้อมูลจำเพาะ

ความยาวคลื่นในการดำเนินงาน

SM: 1200-1600nm หรือ 1310nm, 1550nm

MM: 850nm, 1300nm

การสูญเสียผลตอบแทน

≥55dB (UPC)

≥65dB (APC)

การลดทอนความถูกต้อง

± 0.5dB (1-10dB)

± 1.0dB (11-30dB)

การสูญเสียการตกตะกอน น้อยกว่า 0.2dB
กำลังไฟอินพุตสูงสุด 200mW
ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน

-40 ~ 80 ℃

ข้อมูลการสั่งซื้อ

ประเภทตัวเชื่อมต่อ LC
ความยาวคลื่น 1310 / 1550nm, 850nm
ค่าลดทอน 1dB, 2dB, 3dB, 5dB --- 15dB

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล Attenuator ไฟเบอร์ Attenuators ไฟเบอร์

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ ตัวลดทอนสัญญาณ SC / APC การลดทอนความไวสูง คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!