• สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC / UPC 24 แกนจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงความต้านทานสูง
  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC / UPC 24 แกนจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงความต้านทานสูง
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC / UPC 24 แกนจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงความต้านทานสูง

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC / UPC 24 แกนจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงความต้านทานสูง

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: FOCABLE
ได้รับการรับรอง: RoHS Compliant, SGS Certificate, ISO Certificate
หมายเลขรุ่น: สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ออปติก Breakout 24core

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋า 1PCS / PE
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วัน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ประเภทไฟเบอร์: G.652D, G.657A วัสดุสายเคเบิ้ล: PVC, LSZH, OFNP, OFNR, Hytrel
เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: 2.0 มม. 3.0 มม ตัวเชื่อมต่อ: SC / APC, SC / UPC, FC / APC, FC / UPC, LC / APC, LC / UPC, ST, E2000, MU, MPO, MTRJ
แกน: Simplex, Duplex, 4cores, 6cores, 8cores, 12cores, 24cores, 48cores ความยาว: 1M, 2M, 3M, 5M หรือตามคำขอของลูกค้า
แสงสูง:

simplex fiber patch cord

,

fiber optic jumper

รายละเอียดสินค้า

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC / UPC 24 แกนจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงความต้านทานสูง
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Breakout คือสายเคเบิลแต่ละแบบที่มีการออกแบบบัฟเฟอร์ตัวต้านทานความแข็งแรงอิสระและปลอกเพื่อป้องกันความเสียหายจากสภาพแวดล้อมและความเค้นเชิงกล
สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ฝ่าวงล้อมถูกยกเลิกการเชื่อมต่อกับสายเคเบิลแบบฝ่าวงล้อมนี้ เส้นผ่านศูนย์กลางภายในอยู่ที่ 2.0 มม. หรือ 3.0 มม. และสามารถเลือกตัวเชื่อมต่อ SC, FC, ST, LC, E2000 เป็นต้น

FOC COMMUNICATION CO., LTD คือการผลิตชิ้นส่วนไฟเบอร์ออปติคระดับมืออาชีพ เราผลิตชุดสายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสงรวมทั้งสายแพทช์ฝ่าวงล้อมริบบิ้นแฟนออกสายแพทช์สายแพทช์ในร่มหุ้มเกราะสายแพทช์กลางแจ้งหุ้มสายแพทช์กันน้ำสายแพทช์ OM3 และ OM4

สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ เป็นสายเคเบิลที่มีขั้วต่อทั้งสองด้าน หากเพียงด้านใดด้านหนึ่งเท่านั้นที่ประกอบตัวเชื่อมต่อจะเรียกว่าเส้นใยไฟเบอร์ออปติก
แกน: simplex, duplex, สายแพทช์หลายแกน
เสื้อคลุมสายเคเบิ้ล: PVC, LSZH, OFNR, OFNP
เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกสายเคเบิล: 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม
ประเภทไฟเบอร์: SM (9 / 125um), OM1 (62.5 / 125um), OM2 (50 / 125um), OM3, OM4
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, MPO, E2000, SMA, FDDI, D4, DIN
ประเภทปลายสาย: UPC, APC

การประยุกต์ใช้งาน
การเชื่อมต่ออุปกรณ์ส่งผ่านแสง
เทเลคอมและแอ็พพลิเคชัน Datacom
เครือข่ายคอมพิวเตอร์
เครือข่ายการรับส่งข้อมูลความเร็วสูงและปริมาตร
CATV, LAN

ข้อมูลจำเพาะ

ขั้วต่อ Pigtail PC (SM) UPC (SM) APC (SM) เอ็มเอ็ม
การสูญเสียกลับ (dB) ≥45 ≥50 ≥60 ≥35
การสูญเสียการแทรก (dB) ≤0.2 (max≤0.3)
ความสามารถในการทำซ้ำได้ (dB) ≤0.1
ความคงทน (1 / ถอนราก) ≥500
อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -25 ~ + 70
ความต้านแรงดึง (N) ≥90 (Φ3.0), ≥70 (Φ2.0), Φ0.9
ไฟเบอร์ 9 / 125um, 50 / 125um, 62.5 / 125um, ect
เส้นผ่าศูนย์กลาง 0.9 มม. 2.0 มม. 3.0 มม. ฯลฯ
วัสดุเคเบิ้ล PVC, LSZH
แกน Simplex, Duplex, 4cores, 6cores, 8cores, 12cores ฯลฯ


F ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord, ไฟเบอร์ออปเจ็กต์ไฟเบอร์ออฟติก Patch, Fiber Optic Assemblies, จัมเปอร์ไฟเบอร์

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC / UPC 24 แกนจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงความต้านทานสูง คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!