• ตัวลดทอนสัญญาณออปติคอลแบบอินไลน์ FC Wide Range ปรับได้ 0-60dB
  • ตัวลดทอนสัญญาณออปติคอลแบบอินไลน์ FC Wide Range ปรับได้ 0-60dB
ตัวลดทอนสัญญาณออปติคอลแบบอินไลน์ FC Wide Range ปรับได้ 0-60dB

ตัวลดทอนสัญญาณออปติคอลแบบอินไลน์ FC Wide Range ปรับได้ 0-60dB

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: FOCABLE
ได้รับการรับรอง: RoHS Compliant, ISO Certificate
หมายเลขรุ่น: ตัวปรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลแบบ FC

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋า 1PCS / PE
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

การผ่อนผัน: 0dB ถึง 60dB ตัวเชื่อมต่อ: FC, SC, ST, LC, MU
ชนิด: ตัวลดทอนแบบอินไลน์ โหมด: Singlemode
แสงสูง:

ตัวลดทอนสัญญาณแบบแปรผัน

,

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์แบบเดี่ยว

รายละเอียดสินค้า

ตัวลดทอนสัญญาณออปติคอลแบบอินไลน์ FC Wide Range ปรับได้ 0-60dB

ตัวลดทอนแสงแบบแปรผันเป็นอุปกรณ์ไฟเบอร์ทั้งหมด มีคุณสมบัติในการลดการแทรกต่ำช่วงการลดทอนขนาดใหญ่บรรจุภัณฑ์ขนาดเล็กและใช้งานง่าย ด้วยการปรับสกรูความแม่นยำสูงการลดทอนสามารถตั้งค่าได้ตั้งแต่ 0dB ถึง 60dB และสามารถปรับได้อย่างต่อเนื่อง การออกแบบที่กะทัดรัดเหมาะสำหรับติดตั้งบนแผง สามารถเชื่อมต่อขั้วต่อเฉพาะได้ในแต่ละด้าน

ตัวรับแสงออปติคัลแบบ Singlemode แบบอินไลน์นี้ถูกรวมไว้ในสายจัมเปอร์มาตรฐานแบบเชื่อมต่อมาตรฐาน สายเคเบิลเชื่อมต่อกับ ST, FC, SC, LC, SC / APC, FC / APC หรือ LC / APC และมีความยาวไม่เกิน 50 เมตร

Variable Attenuator Patch Cords เป็นวิธีที่ง่ายและกะทัดรัดในการปรับสัญญาณออปติคอลด้วยตนเองในระบบไฟเบอร์ออปติกและชุดทดสอบ เมื่อเชื่อมต่อกับช่องเสียบมาตรฐานแล้วช่องต่อตัวลดทอนสัญญาณตัวแปรจะทำให้สัญญาณออปติคอลลดทอนลงโดยการสร้างช่องว่างอากาศระหว่างขั้วต่อขั้วต่อ การลดทอนจะถูกปรับโดยกลไกสกรูแบบล็อคด้วยตัวเอง มีให้เลือกทั้งแบบ singlemode และ multimode fiber

การประยุกต์ใช้งาน

การทดสอบระบบสื่อสารออปติคอล

การทดสอบส่วนประกอบของไฟเบอร์

การใช้งานแล็บเลนส์

ระบบ Digital, Hybrid และ AM-Video

เครือข่ายท้องถิ่น

ระบบ CATV

ระบบส่งกำลัง EDFA

คุณสมบัติ

สูญเสียขาดทุนเดิม

การกำหนดค่าแบบกระชับ

ช่วงการลดทอนขนาดใหญ่

การลดทอนที่ปรับได้สูง

การก่อสร้างไฟเบอร์ทั้งหมด

การกำหนดค่าในบรรทัด

เสถียรภาพด้านสิ่งแวดล้อมและเครื่องกลที่ดีเยี่ยม

wideband

ข้อมูลจำเพาะ:

พารามิเตอร์ ชนิด
1310nm 1550nm
ความยาวคลื่นในการดำเนินงาน (นาโนเมตร) 1310 1550
แบนด์วิดท์ที่ใช้งาน (nm) ± 40 ± 40
ช่วงการลดทอน (dB) 0 ~ 60 0 ~ 60
การสูญเสียเดิม (dB) 0.6 0.2
ความละเอียดในการปรับค่า (dB) <0.2
การสูญเสียกลับ (dB) ≥50
อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -40 ~ + 70
อุณหภูมิการเก็บรักษา (℃) -40 ~ + 85

* ข้อกำหนดด้านบนไม่มีตัวเชื่อมต่อ

ข้อมูลการสั่งซื้อ

ด้าน 1 ด้าน 2 ไฟเบอร์ ขนาดสายเคเบิล ความยาวคลื่น แจ็คเก็ต ความยาว การปรับ
เซาท์แคโรไลนา เซาท์แคโรไลนา SM 9 / 125um 0.9mm 1. 1310nm 1. พีวีซี ที่กำหนดเอง
  1. มือ
  2. สกรู
เซนต์ เซนต์ MM 50 / 125um 2.0mm 2. 1550 นาโนเมตร 2. LSZH
เอฟซี เอฟซี MM 62.5 / 125 3.0mm 3. 1310 / 1550nm
LC LC
DIN DIN
D4 D4
หมู่ หมู่
SC / APC SC / APC
เอฟซี / APC เอฟซี / APC
LC / APC LC / APC
DIN / APC DIN / APC

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล Attenuator ไฟเบอร์ Attenuators ไฟเบอร์

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ ตัวลดทอนสัญญาณออปติคอลแบบอินไลน์ FC Wide Range ปรับได้ 0-60dB คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!