• สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ OMEGA 10Gb หลายสาย Lc to Lc Red and Black Boots
  • สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ OMEGA 10Gb หลายสาย Lc to Lc Red and Black Boots
สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ OMEGA 10Gb หลายสาย Lc to Lc Red and Black Boots

สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ OMEGA 10Gb หลายสาย Lc to Lc Red and Black Boots

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: FOCABLE
ได้รับการรับรอง: RoHS Compliant, SGS Certificate, ISO Certificate
หมายเลขรุ่น: สายแพทช์ไฟเบอร์ Duplex LC / UPC-LC / UPC OM3

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋า 1PCS / PE
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วัน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ประเภทไฟเบอร์: SM, OM1, OM2, OM3, OM4 วัสดุสายเคเบิ้ล: PVC, LSZH, OFNP, OFNR, Hytrel
เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: 0.9 มม., 1.6 มม., 1.8 มม., 2.0 มม., 2.4 มม., 3.0 มม ตัวเชื่อมต่อ: SC / APC, SC / UPC, FC / APC, FC / UPC, LC / APC, LC / UPC, ST, E2000, MU, MPO, MTRJ
แกน: Simplex, Duplex, 4cores, 6cores, 8cores, 12cores, 24cores, 48cores ความยาว: 1M, 2M, 3M, 5M หรือตามคำขอของลูกค้า
แสงสูง:

multimode fiber optic cable

,

fiber optic jumper

รายละเอียดสินค้า

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติค OM3 Duplex แบบ 10Gb LC ถึง LC รองเท้าบู๊ตสีแดงและดำ

FOC COMMUNICATION CO., LTD คือการผลิตแบบมืออาชีพของแอสเซมบลีใยแก้วนำแสง เราผลิตชุดสายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสงชุดรวมทั้งสายแพทช์จำหน่ายสายแพทช์สายไฟฝ่ามือออกสายแพทช์ไฟเบอร์จัมเปอร์ใยแก้วในร่มจัมเปอร์หุ้มภายนอกสายไฟสายแพทช์กันน้ำสายแพทช์ OM3 และ OM4

FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, MPO, E2000, SMA, FDDI, D4, DIN สายไฟเบอร์ออปติกจะพร้อมใช้งาน สามารถเลือกประเภทไฟเบอร์ SM (9 / 125um), OM1 (62.5 / 125um), OM2 (50 / 125um), OM3, OM4 ตามคำขอ สามารถสั่งซื้อสายเคเบิ้ล PVC, LSZH, OFNR, OFNP แกนหลักสองคอร์ 4cores 8cores 12cores 24cores และสายแพทช์แบบมัลติคอร์ตัวอื่น ๆ สามารถเป็น OEM ได้

LC-LC OM3 duplex สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสงสายเหล่านี้มีเส้นใยแบบมัลติเธรด OM3 สายแพทช์ใยแก้วนำแสง LC-LC OM3 รองรับมาตรฐานอุตสาหกรรมได้อย่างสมบูรณ์ พวกเขาเป็นราคาที่ดีจัดส่งที่รวดเร็วและดูดีและบรรจุ

คุณสมบัติ

การสูญเสียการแทรกต่ำ

การสูญเสียผลตอบแทนสูง

การทำซ้ำได้ดีเยี่ยม

การออกแบบที่กะทัดรัดและป้องกันการดึง
พวงกุญแจไฟเบอร์ออปติกที่แม่นยำ
การจัดตำแหน่งที่แม่นยำแม่นยำสูง
IEC Compliant
สอดคล้องกับ Telcordia
ปลั๊กขัดเงา UPC, PC หรือ APC

A pplications

เครือข่ายท้องถิ่นเครือข่ายบริเวณกว้าง

การเชื่อมต่ออินเตอร์เฟซ Optical Switch
Gigabit Ethernet
CATV และ WAN
เครื่องมือทดสอบการเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

สถานที่ตั้ง
เครือข่ายโทรคมนาคม

ไฟเบอร์เข้าบ้าน

ข้อมูลจำเพาะ

เชื่อมต่อ

FC, SC, ST, LC

UPC

APC

การสูญเสียการแทรก

≤0.3dB

การสูญเสียผลตอบแทน

≥50dB

≥60dB

สายเคเบิลด้านนอกเส้นผ่านศูนย์กลาง (มม.)

¢ 0.9, ¢ 2.0, ¢ 3.0

ความทนทาน

≤0.3dB (1000 matings)

interchangeability

≤0.2dB

อุณหภูมิในการทำงาน

-40 ℃ ~ + 80 ℃

Rema หมายเหตุ: แรงบิดและแรงบิดของโหลดไม่เหมาะสำหรับสายแพทช์ 0.9 มม. หรือหางเปีย

           

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล, ส่วนประกอบไฟเบอร์ออปติก, จัมเปอร์ไฟเบอร์

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ OMEGA 10Gb หลายสาย Lc to Lc Red and Black Boots คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!