• แกนเต็มไป LC LC สายแพทช์ไฟเบอร์เพล็กซ์ประกอบสายเคเบิลเสาอากาศได้รับการรับรอง SGS
  • แกนเต็มไป LC LC สายแพทช์ไฟเบอร์เพล็กซ์ประกอบสายเคเบิลเสาอากาศได้รับการรับรอง SGS
แกนเต็มไป LC LC สายแพทช์ไฟเบอร์เพล็กซ์ประกอบสายเคเบิลเสาอากาศได้รับการรับรอง SGS

แกนเต็มไป LC LC สายแพทช์ไฟเบอร์เพล็กซ์ประกอบสายเคเบิลเสาอากาศได้รับการรับรอง SGS

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: FOCABLE
ได้รับการรับรอง: RoHS Compliant, SGS Certificate, ISO Certificate
หมายเลขรุ่น: FULLAXS Patch Cord LC 2 core

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วัน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ประเภทไฟเบอร์: G.652D, G.657A, G.655, SM หรือ MM สายเคเบิลวัสดุ: PVC, LSZH, OFNP, OFNR, TPU
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9mm เชื่อมต่อ: SC / APC, SC / UPC, LC / APC, LC / UPC, MPO
แกน: 12 แกน ความยาว: 1M, 2M, 3M, 5M หรือตามคำขอของลูกค้า
เกราะ: ไม่หุ้มเกราะหุ้มเกราะ การควบคุมคุณภาพ: ทดสอบ 100% ก่อนที่จะส่ง
แสงสูง:

สายแพทช์ใยเริม

,

จัมเปอร์ใยแก้วนำแสง

รายละเอียดสินค้า

จัมเปอร์ไฟเบอร์ FullAXS เป็น LC เพล็กซ์จัมเปอร์ไปยังชุดสายอากาศ

ด้วยผลิตภัณฑ์ใหม่นี้ผู้ใช้สามารถลบออกได้อย่างง่ายดายและผ่านช่องวิทยุระยะไกลทั้งหมดเนื้อหาของมันถูกเปิดเผยในสภาพอากาศที่ไม่ดีแทนที่ช่องสัญญาณดาวเทียม สำหรับการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงอินเตอร์เฟซ LC แบบดูเพล็กซ์ของระบบตัวเชื่อมต่อรวมถึงมาตรฐานอุตสาหกรรมเพื่อความรวดเร็วจับคู่กับตัวรับส่งสัญญาณ LCP เพล็กซ์ SFP ทั้งหมด ตัวเชื่อมต่อ FullAXS สามารถออกแบบมาสำหรับการส่งผ่านแอพพลิเคชั่นโหมดเดียวหรือมัลติไฟเบอร์

ไฟเบอร์ WIMAX และ Long Term Evolution (LTE) รุ่นต่อไปการออกแบบการเชื่อมต่อเสาอากาศ (FTTA) ต้องการการประกอบสายเคเบิลที่ทนทานสำหรับการใช้งานกลางแจ้ง สำหรับการเชื่อมต่อโดยตรงชุดสายเคเบิลเหล่านี้จำเป็นต้องเสียบเข้ากับตัวรับส่งสัญญาณแสงโดยตรงผ่านทางโครงสร้างที่กั้น สำหรับแอปพลิเคชันเฉพาะนี้การออกแบบตัวเชื่อมต่อจะต้องรองรับความอดทนในทิศทาง Z นอกจากนี้ตัวเชื่อมต่อเชลล์จำเป็นต้องมีการผสมพันธุ์ด้วยมือเดียวง่าย ๆ

ระบบตัวเชื่อมต่อ FullAXS ตรงตามข้อกำหนดนี้โดยอนุญาตให้มีความอดทนต่อทิศทาง Z ขนาดใหญ่ในขณะที่ยังให้ประโยชน์ในการติดตั้งเปลือกตัวเชื่อมต่อด้วยมือเดียว ด้วยการนำเสนอผลิตภัณฑ์ใหม่นี้ผู้ใช้ยังสามารถลบและแทนที่ตัวรับส่งสัญญาณได้อย่างง่ายดายผ่านช่องทางที่กั้นซึ่งไม่จำเป็นต้องเปิดกล่องวิทยุระยะไกลทั้งหมดและแสดงเนื้อหาของมันให้เข้ากับสภาพอากาศที่เป็นอันตราย สำหรับการเชื่อมต่อด้วยแสงระบบตัวเชื่อมต่อรวมถึงอินเตอร์เฟส LC เพล็กซ์มาตรฐานอุตสาหกรรมสำหรับการจับคู่ที่รวดเร็วพร้อมตัวรับส่งสัญญาณ SFP SFP เพล็กซ์ทั้งหมด

FOC COMMUNICATION CO., LTD เสนอสายแพทช์ Fullaxs / LC-LC, สายแพทช์ Fullaxs / LC-SC, Fullaxs / LC-MPO สายแพทช์ตามคำขอของลูกค้าความยาวจาก 1 เมตรถึง 500 เมตร

คุณสมบัติ

■เปิดกั้นเพื่อเข้าถึง SFP ได้ง่าย
■ข้อเสนอแนะในเชิงบวกต่อผู้ประกอบการเมื่อแต่งงานแล้วอย่างเต็มที่
■การผสมพันธุ์ด้วยมือเดียว
■อินเตอร์เฟส LC แบบสองทาง
■การตัดแบบกั้นได้ช่วยให้สามารถถอดตัวรับส่งสัญญาณผ่านกำแพงได้ (ไม่จำเป็นต้องเปิด RRH เพื่อทดแทนตัวรับส่งสัญญาณ)
■การล็อคด้วยดาบปลายปืนที่แข็งแกร่งเพื่อการจับคู่ที่ง่ายรวดเร็วและปลอดภัย
■มัลติโหมดและโหมดเดียว
■กันน้ำกันฝุ่นและทนต่อการกัดกร่อน
■การขยายไปยัง RJ45 ฯลฯ
■ปลั๊กมีการออกแบบที่ปราศจากความคลาดเคลื่อนและลอยได้อย่างอิสระในแกน Z
■ไม่มีการโก่งเคเบิลในเวลาใดก็ได้ระหว่างหรือหลังการติดตั้ง
■ค่าใช้จ่ายที่เต็มไปด้วยแก้วที่เต็มไปด้วยพอลิเมอร์หรือแผงกั้นแบบหล่อโลหะ
■มีเวอร์ชั่นสำหรับติดตั้งภาคสนาม

ข้อมูลทางเทคนิค

เชื่อมต่อ สิ้นสุด Fullaxs (เพล็กซ์ LC)
จบ B Fullaxs (duplex LC) หรือ SC, MPO, MTP
แกนไฟเบอร์ 2
โหมด สถานะโสด มัลติ
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (nm) 1310/1550 850/1310
Polishment UPC APC UPC
การสูญเสียการแทรก (Max.dB) 0.2 0.3
ผลตอบแทนการสูญเสีย (Min.dB) 55 60 35
ผสมพันธุ์ครั้ง 500 นาที
ความคงทน (Max.dB) 0.2
Reaptability (Max.dB) 0.5
อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -40 ~ + 85
อุณหภูมิการจัดเก็บ (℃) -40 ~ + 85


สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, ชุดประกอบไฟเบอร์ออปติก, จัมเปอร์ไฟเบอร์

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ แกนเต็มไป LC LC สายแพทช์ไฟเบอร์เพล็กซ์ประกอบสายเคเบิลเสาอากาศได้รับการรับรอง SGS คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!